- Lượt đi: Nguyễn Phan Vinh (Chợ Mai) – Bùi Quốc Hưng – Vân Đồn – Nguyễn Trung Trực – Ngô Quyền – Cầu Rồng – Bạch Đằng – Lê Văn Duyệt (Trung tâm hành chính thành phố) – Trần Phú – Lê Duẩn – Điện Biên Phủ - Trường Chinh – Quốc lộ 1A – Cầu Đỏ - ĐT 605 – ĐT 609 – Ngã tư Thị trấn Ái Nghĩa – Cầu Quảng Huế - Đại Chánh (Huyện Đại Lộc – Quảng Nam).
- Lượt về: Đại Chánh – Cầu Quảng Huế - Ngã tư Thị trấn Ái Nghĩa – ĐT 609 – ĐT 605 – Cầu Đỏ - Quốc lộ 1A – Trường Chinh – Điện Biên Phủ - Lê Duẩn – Bạch Đằng – Lê Văn Duyệt – Trần Phú – Cầu Rồng – Ngô Quyền – Nguyễn Trung Trực – Vân Đồn – Bùi Quốc Hưng – Nguyễn Phan Vinh.
Doanh nghiệp khai thác tuyến:
* Hợp tác xã Dịch vụ Vận tải và Du lịch Hải Vân – ĐT: 0511.3649917
* Công ty cổ phần giao thông vận tải Quảng Nam – ĐT: 0510.3820011