Lộ trình điều chỉnh như sau:
Lượt đi: Bến xe Miền Đông - Đinh Bộ Lĩnh - Bạch Đằng - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Điện Biên Phủ - (Công ty Tân Cảng Sài Gòn) - (quay đầu) - cầu Sài Gòn - Xa Lộ Hà Nội - Trần Não - Lương Định Của - Đường vào Chợ Bình Khánh - Chợ Bình Khánh - Đường nội bộ khu tái định cư 17,3ha - Đường H - Lương Định Của - Nguyễn Thị Định - (cầu Mỹ Thủy 2) - Nguyễn Thị Định - Bến phà Cát Lái - (quay đầu) - Nguyễn Thị Định - Bãi đậu xe trên đường A1
Lượt về: Bãi đậu xe trên đường A1 - (rẽ trái) - Nguyễn Thị Định - (cầu Mỹ Thủy 1) - Nguyễn Thị Định - Lương Định Của - Đường H - Đường nội bộ khu tái định cư 17,3ha - Chợ Bình Khánh - Đường vào Chợ Bình Khánh - Lương Đình Của - Trần Não - Đường vòng chân cầu Sài Gòn - (Cầu Sài Gòn) - Đường vòng chân cầu Sài Gòn - (Công ty Tân Cảng Sài Gòn) - Đường vòng chân cầu Sài Gòn - Điện Biên Phủ - (Ngã tư Hàng Xanh) - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Quốc Lộ 13 - Đường vòng chân cầu Bình Triệu - Đinh Bộ Lĩnh - Bến xe Miền Đông.
Thời gian hoạt động trong ngày:
Tại Bến xe Miền Đông:
+ Chuyến đầu tiên xuất bến: 5 giờ 20
+ Chuyến cuối cùng xuất bến: 19 giờ 00
Tại Bến phà Cát Lái:
+ Chuyến đầu tiên xuất bến: 5 giờ 10
+ Chuyến cuối cùng xuất bến: 19 giờ 00