Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Phố Vọng - Ngã tư Vọng - Trường Chinh - Ngã tư Sở - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện số nhà 94 Nguyễn Chí Thanh - Nguyễn Chí Thanh - Đường Láng - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình
Chiều về: Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Đường Láng - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Ngã tư Sở - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.