- Chiều đi: Bến xe Lương Yên - Nguyễn Khoái - Minh Khai - Đại La - Ngã tư Vọng - Trường Chinh - Ngã tư Sở - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện số nhà 94 Nguyễn Chí Thanh - Nguyễn Chí Thanh - Đường Láng - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Cầu Giấy (đường trên) - Cầu Giấy (đường dưới) - Bãi đỗ xe Cầu Giấy
- Chiều về: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Đường Láng - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Ngã tư Sở - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Đại La - Minh Khai - Nguyễn Khoái - Bến xe Lương Yên