- Chiều đi: Bến xe Yên Nghĩa - Quốc Lộ 6 - Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Trường Chinh - Quay đầu tại đối diện số nhà 228 Trường Chinh - Trường Chinh - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Kim Mã - Cầu Giấy - Xuân Thủy - Phạm Văn Đồng - Rẽ trái tại cổng ra BĐX Nam Thăng Long -Bãi đỗ xe Nam Thăng Long
- Chiều về: Bãi đỗ xe Nam Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Ngã Tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Ba La - Quốc Lộ 6 - Bến xe Yên Nghĩa.