Chiều đi: Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Giảng Võ - Giang Văn Minh - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Hoàng Diệu - Nguyễn Biểu - Quán Thánh - Thanh Niên - Yên Phụ - Quay đầu tại đối diện Trường Mạc Đĩnh Chi - Yên Phụ - Nghi Tàm - Âu Cơ - Lạc Long Quân - Xuân La - Xuân Đỉnh (Trường CĐ Nội Vụ Hà Nội)
Chiều về: Xuân Đỉnh (Trường CĐ Nội Vụ Hà Nội) - Xuân La - Lạc Long Quân - Âu Cơ - Yên Phụ (đường trong) - Thanh Niên - Thụy Khuê - Mai Xuân Thưởng - Phan Đình Phùng - Hoàng Diệu - Lê Hồng Phong - Ông ích Khiêm - Sơn Tây - Kim Mã - Giảng Võ - Láng Hạ - Huỳnh Thúc Kháng - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện số nhà 62 Nguyễn Chí Thanh - Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Phạm Hùng - Quay đầu tại đối diện bưu cục Thăng Long - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình