Chiều đi: Công viên Thống Nhất - Trần Nhân Tông - Bà Triệu - Đại Cồ Việt - Quay đầu tại số nhà 36 Đại Cồ Việt - Bạch Mai - Minh Khai - Cầu Mai Động - Minh Khai - Cầu Vĩnh Tuy - Thạch Bàn - Huỳnh Tấn Phát - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Đức Thuận - Cầu vượt Phú Thụy - Đường Ỷ Lan - Dương Xá - Ngã 4 Sủi - Đường 181 - Phú Thị - Keo - Kim Sơn - Lệ Chi (Gia Lâm)
Chiều về: Lệ Chi (Gia Lâm) - Đường 181 - Kim Sơn - Keo - Phú Thị - Ngã 4 Sủi - Đường Ỷ Lan - Dương Xá - Cầu vượt Phú Thụy - Nguyễn Đức Thuận - Nguyễn Văn Linh - Huỳnh Tấn Phát - Thạch Bàn - Cầu Vĩnh Tuy - Minh Khai - Cầu Mai Động - Minh Khai - Bạch Mai - Trần Khát Chân - Quay đầu tại đối diện số nhà 489 Trần Khát Chân - Phố Huế - Trần Nhân Tông - Công viên Thống Nhất